Kowane ɗaki yana ƙunshe da fil da bushing wanda nadi na sarkar ke juyawa a kai. Dukansu fil da bushing suna taurare don ba da damar yin magana tare a ƙarƙashin babban matsin lamba da kuma jure matsi na lodin da ake yaɗawa ta cikin rollers da girgizar haɗin gwiwa.Sarƙoƙin jigilar kayana daban-daban ƙarfi da kewayon daban-daban sarkar filaye: m sarkar farar dogara a kan bukatar da isasshen ƙarfi ga sprocket hakora, yayin da matsakaicin sarkar farar yawanci ƙaddara da rigidity na sarkar faranti da kuma general sarkar, idan The rated. Za a iya wuce iyakar girman sarkar ta hanyar ƙarfafa hannayen riga a tsakanin faranti na sarkar idan an buƙata, amma dole ne a bar izini a cikin hakora don share hannayen riga.
Gabatarwa zuwa Sarkar Mai Canjawa
Ya dace da jigilar kwalaye daban-daban, jakunkuna, pallets da sauran nau'ikan kayayyaki. Ana buƙatar ɗaukar kayan girma, ƙananan abubuwa ko abubuwan da ba na yau da kullun ba akan pallets ko a cikin akwatunan juyawa. Yana iya ɗaukar kayan abu guda ɗaya tare da babban nauyi, ko tsayayya da babban nauyin tasiri.
Tsarin tsari: Dangane da yanayin tuƙi, ana iya raba shi zuwa layin abin nadi mai ƙarfi da layin abin nadi mara ƙarfi. Dangane da sigar shimfidar wuri, ana iya raba shi zuwa layin jigilar abin nadi a kwance, layin isar da abin nadi da jujjuya layin abin nadi. Hakanan za'a iya tsara ta musamman bisa ga buƙatun abokin ciniki.
nau'in tsari
1. Hanyar tuki
Dangane da yanayin tuƙi, ana iya raba shi zuwa layin ganga mai ƙarfi da layin ganga mara ƙarfi.
2. Tsarin tsari
Dangane da sigar shimfidar wuri, ana iya raba shi zuwa layin jigilar abin nadi a kwance, layin isar da abin nadi da jujjuya layin abin nadi. [
3. Bukatun abokin ciniki
Zane na musamman bisa ga bukatun abokin ciniki don biyan bukatun abokan ciniki daban-daban. Nisa na ciki na daidaitaccen drum shine 200, 300, 400, 500, 1200mm, da sauransu. Hakanan za'a iya ɗaukar wasu ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai bisa ga bukatun abokin ciniki. Madaidaicin juzu'i na cikin radius na layin ganga mai jujjuya shine 600, 900, 1200mm, da sauransu, kuma ana iya ɗaukar wasu ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai na musamman bisa ga bukatun abokin ciniki. A diamita na madaidaiciya rollers ne 38, 50, 60, 76, 89mm, da dai sauransu.
Lokacin aikawa: Maris 28-2023