Game da Mu

game da mu

Bayanin Kamfanin

An kafa Wuyi Bullead Chain Co., Ltd a cikin 2015, wanda ke da rassa na Wuyi Shuangjia Chain Co., LTD. Shin tarin samarwa, bincike da haɓakawa, tallace-tallace a matsayin ɗaya daga cikin kamfani na zamani, ya himmatu wajen zama masana'antar ƙwararrun ƙwararrun fitarwa. An ƙware a cikin nau'ikan ci gaban ƙananan sarkar, masana'antu, tallace-tallace na sarkar masana'antu ta tsayawa ɗaya. Babban samfuran sune sarƙoƙin masana'antu, sarƙar babura, sarƙoƙin keke, sarƙoƙin noma da sauransu. Samfuran tare da fasahar jiyya na ci gaba a cikin DIN da ma'aunin ASIN.
Ana sayar da samfuranmu a duk faɗin duniya. Kamfanin yana da cikakkiyar sabis na siyarwa, siyarwa da bayan-tallace-tallace don biyan buƙatun abokan ciniki. Samfurin na iya samar da sabis na 0EM da ODM. Maraba da kamfanoni da daidaikun mutane don yin shawarwarin kasuwanci, raba rayuwa mai inganci, ƙirƙirar makoma mai kyau.

Tawagar mu

Mu mallake ƙungiyar tallace-tallace na matasa muna shirye mu koyi wasu ilimi na ci gaba, ci gaba tare da lokutan. Dillalin yana yin binciken kasuwa a cikin ƙasashe daban-daban a kowane wata, yana taimakawa don magance matsalolin tallace-tallace da yin tallan kasuwa.

Don me za mu zabe mu?

Siyarwa Kai tsaye Masana'anta

Material mai inganci

Spot Jumla

Gwajin sana'a

Nagartattun Kayan aiki

Fitar da Damuwa-Free

Ingantacciyar Keɓancewa

Akwai ƙwararrun ƙirar ƙira, maraba don haɓaka sabbin samfura tare

Umarnin samarwa

Keɓance keɓancewa, isar da odar samarwa yana da garanti

Gudanar da OEM

Muna mutunta haƙƙin mallakar fasaha kuma muna aiki tare don ƙirƙirar samfuran riba

Tabbacin inganci

Daidaitaccen tsarin dubawa don saduwa da ƙa'idodin fitarwa na Turai da Amurka

Takaddar Mu

ISO9001

Kayayyakin samarwa

Babban kayan aikin maganin zafi, kayan aikin layin taro, gwaji da kayan gwaji

Kasuwar Samfura

Musamman a kudu maso gabashin Asiya, Gabashin Turai, Kudancin Amurka

Sabis ɗinmu

Abokin ciniki na farko, mutunci na farko, akan isar da lokaci, daga oda zuwa sabis ɗin sa ido na tashar tashar jiragen ruwa.
Don ku adana farashi, inganta gasa kuma ku sauƙaƙe kasuwancin ku.